Phú Giáo: Tập huấn Hệ thống thông tin báo cáo và chỉ đạo điều hành trên địa bàn huyện Phú Giáo năm 2024
Sáng ngày 17/7, UBND huyện Phú Giáo tổ chức Hội nghị tập huấn Hệ thống thông tin báo cáo và chỉ đạo điều hành trên địa bàn huyện Phú Giáo năm 2024 cho lãnh đạo và công chức, viên chức phụ trách công tác báo cáo các cơ quan, ban ngành, đoàn thể huyện và 11 xã, thị trấn. Bà Trần Hồng Dung – Phó Chủ tịch UBND huyện chủ trì hội nghị.
Ảnh: Toàn cảnh buổi tập huấn
Tại hội nghị, các cán bộ, công chức, viên chức được nghe báo cáo viên VNPT Bình Dương hướng dẫn truy cập xem số liệu, bảng điều khiển, rà soát số liệu hiển thị trên hệ thống Trung tâm giám sát điều hành thông minh huyện; hướng dẫn thực hiện thao tác cập nhật số liệu, gửi báo cáo thống kê trên hệ thống thông tin báo cáo và chỉ đạo điều hành.
Ảnh: Báo cáo viên VNPT Bình Dương tập huấn Hệ thống thông tin báo cáo và chỉ đạo điều hành trên địa bàn huyện
Qua hội nghị nhằm giúp lãnh đạo và công chức, viên chức phụ trách công tác báo cáo nắm được cách khai thác và sử dụng Hệ thống thông tin báo cáo và chỉ đạo điều hành, Hệ thống Trung tâm giám sát điều hành thông minh huyện, góp phần nâng cao chất lượng chuyên môn, thúc đẩy xây dựng chính quyền điện tử, chính quyền thông minh trên địa bàn huyện.
Ảnh: Cán bộ, công chức thực hành trực tiếp trên máy tính
Thanh Minh
22/07/2024 Lượt xem: 9
22/07/2024 Lượt xem: 8
15/07/2024 Lượt xem: 18
05/07/2024 Lượt xem: 48
01/07/2024 Lượt xem: 84
Liên kết website
Các Trang khác
Thống kê truy cập
Tuần này: 5774
Tháng này: 70516
Tổng truy cập: 8299950