Phú Giáo: Tổ chức cuộc thi “Gian hàng trưng bày đẹp”
Nằm trong khuôn khổ Hội chợ thương mại, trưng bày và quảng bá sản phẩm nông nghiệp, công nghiệp huyện Phú Giáo năm 2024, chiều ngày 12/7, Ban Tổ chức Hội chợ đã tổ chức cuộc thi “Gian hàng trưng bày đẹp” đối với 11 xã, thị trấn, Hội Doanh nghiệp, Chi hội doanh nhân trẻ huyện và các công ty Nông nghiệp công nghệ cao trên địa bàn huyện.
Ảnh: Ban giám khảo cuộc thi chấm điểm và chụp ảnh lưu niệm tại các gian hàng
Cuộc thi dựa trên 3 tiêu chí gồm phần giới thiệu của các đơn vị về các sản phẩm của địa phương, đơn vị mình; cách bày trí gian hàng và sự đa dạng, phong phú của các sản phẩm, đảm bảo về nguồn gốc, chất lượng an toàn, các sản phẩm đạt tiêu chuẩn như VietGap, OCOP.
Ảnh: Ban giám khảo cuộc thi chấm điểm và chụp ảnh lưu niệm tại các gian hàng
Qua cuộc thi nhằm tuyển chọn những đơn vị xuất sắc nhất, có nhiều sản phẩm thế mạnh, đặc trưng, có sự quan tâm và đầu tư gian hàng bày bản, chỉnh chu, đáp ứng tiêu chí: chất, lượng và nét thẩm mỹ. Từ đó thu hút người tiêu dùng quan tâm và đến trao đổi mua bán, tăng nguồn thu cho các tổ chức và cá nhân tham gia sản phẩm tại Hội chợ.
Văn Thắng – Thanh Minh
15/07/2024 Lượt xem: 21
15/07/2024 Lượt xem: 18
15/07/2024 Lượt xem: 14
15/07/2024 Lượt xem: 14
15/07/2024 Lượt xem: 5
Liên kết website
Các Trang khác
Thống kê truy cập
Tuần này: 5725
Tháng này: 55485
Tổng truy cập: 8284919